இலவசமாக மின்னஞ்சல் கையெப்பத்தை உருவாக்க

இன்றைய சூழ்நிலையில் அஞ்சலகம் வழியாக தபால் அனுப்பும் முறை குறைந்து குறுஞ்செய்தி (SMS, Webchat), மின்னஞ்சல் (Email) வழியாகவே செய்திகள் பரிமாறிக்கொள்ளப்படுகிறன. தற்போது வெப்சாட் டூல்களான வாட்ஸ்அப், டெலிகிராம், ஹைக் வழியாகவே அதிகமான உரையாடல்கள் பரிமாறிக்கொள்ளப்படுகிறது. என்னதான் இவ்வளவு எளிமையாக உரையாடிக்கொள்ள செயலிகள் (Application) இருந்தாலும் தொழில் முறை சார்ந்த அலுவல்களுக்கு மின்னஞ்சல் வழியாகவே தற்போதும் தகவல்கள் பரிமாறிக்கொள்ளப்படுகிறன. இவ்வாறு அனுப்பும் மின்னஞ்சல்களில் அடிப்பகுதியில் அவரவர்களுடைய கையெப்பம் (Signature) இருக்கும் இந்த கையெப்பங்களை மிக அழகான முறையில் உருவாக்க ஆன்லைனில் சில வலைதளங்கள் வழிவகை செய்கிறன அதில் முக்கியமான தளங்கள்.
இந்த தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உருவாக்கும் மின்னஞ்சல் கையெப்பமானது ஜிமெயில் , அவுட்லுக் மற்றும் ஆப்பிள் மின்னஞ்சல் சேவைகளுக்கும் மிகவும் பொருத்தமானதாக இருக்கும். இதில் பெயர், முகவரி, மெபைல் எண் மற்றும் உங்களுடைய புகைப்படம் போன்றவற்றை உள்ளிட்டு கையெப்பத்தை உருவாக்கி கொள்ள முடியும். சமூக வலைதளங்களான பேஸ்புக், டுவிட்டர் , லிங்கிடுஇன் போன்ற கணக்குகளின் உங்கள் முகவரிகளையும் கூடுதளாக இந்த மின்னஞ்சல் கையெப்பத்தோடு இணைத்து கொள்ள முடியும். மேலும் இதில் நம் தேவைகேற்ப டெப்ம்லேட்டுகளையும் தேர்வு செய்து கொள்ள முடியும் என்பது இந்த தளத்தின் கூடுதல் சிறப்பு ஆகும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*